Mutafiya kayan shafa bagsan ƙera su da ɗakuna waɗanda za su iya ɗaukar kayan kwalliya iri-iri, tun daga abubuwan da ake buƙata na kula da fata zuwa kayan shafa. Faɗin ciki ya haɗa da wuraren da aka keɓance don goge-goge, foda, da palettes, tabbatar da cewa an tsara duk abubuwan da ake bukata na balaguro. Ƙirƙirar ƙirar ƙirar tana haɓaka samun dama, yana sauƙaƙa ɗaukar abin da kuke buƙata ba tare da yin jita-jita ta jakar ku ba.
Ana iya yin gyare-gyare don Babban Umarni
Ɗaya daga cikin fitattun abubuwan jakunkunan kayan shafa na tafiya shine ikon keɓance su da yawa. Ko kai dillali ne da ke neman haɓaka layin samfuran ku ko kamfani mai neman abubuwan talla, ana iya keɓanta jakunkunan mu don biyan buƙatun alamar ku. Zaɓi daga launuka daban-daban, alamu, har ma da ƙara tambarin ku don ƙirƙirar na'urar tafiye-tafiye ta musamman wacce ta dace da masu sauraron ku.